Tillaga uppstillingarnefndar fyrir aðalfund 2009

TILLAGA UPPSTILLINGARNEFNDAR FÉLAGS IÐN- OG TÆKNIGREINA
FYRIR AÐALFUND 2009.

 

Tillaga uppstillingarnefndar um hluta stjórnar til ársins 2011.
Formaður: Hilmar Harðarson
Ritari: Sveinn Ingason
Meðstjórnandi: Georg Ólafsson
Meðstjórnandi: Gunnar Gunnbjörnsson
Meðstjórnandi: Vilhjálmur Gunnarsson
Meðstjórnandi: Ólafur Magnússon
Meðstjórnandi: Guðlaugur Karlsson (frá Múrarafélagi Reykjavíkur til 2ja ára)
Varamaður: Þorsteinn G. Kristmundsson
Varamaður: Davíð Ingi Baldursson

Tillaga uppstillingarnefndar um hluta trúnaðarráðs og varamenn til ársins 2009.

Aðalmenn:
1 Ólafur Hafsteinsson bifvélavirki, Hafnarfirði
3 Sigríður Runólfsdóttir húsasmiður, Selfoss
5 Hörður Jóhann Geirsson bifvélavirki, Reykjanesbær
7 Gunnar Svavarsson málari, Hafnarfirði
9 Sigurður Hafliðason garðyrkjumaður, Reykjavík
11 María Steinmóðsdóttir húsasmiður, Hafnarfirði
13 Vignir Ólafsson málari, Reykjavík
15 Heimir B. Janusarson garðyrkjumaður, Reykjavík
17 Ágúst Friðriksson blikksmiður, Hafnarfirði
19 Hermann Halldórsson bifvélavirki, Kópavogur
21 Sigurður Einarsson vélvirki, Akranes
23 Unnar Friðrik Sigurðsson vélvirki, Akranes
25 Ásbjörn Árni Árnason Smiður Sandgerði
27 Gunnlaugur Hauksson málm. Reykjanesbæ
29 Ágúst Einarsson húsasmiður Vestmannaeyjum
31 Brynjar Jónsson pípulagn. Reykjavík
33 Múrari (tilnefndur af MR)

(32 til 2010 Múrari tilnefndur af MR)

Varamenn:
35 Ingólfur Rögnvaldsson húsasmiður, Hellu
37 Ottó Örn Pétursson pípulagninganemi, Hafnarfirði
39 Jóhann Hermannsson bifreiðasmiður, Reykjavík
41 Viðar Huginsson málari, Reykjavík
43 Óskar Baldursson garðyrkjumaður, Hafnarfirði
45 Guðlaug F. Þorsteinsdóttir garðyrkjumaður, Reykjavík
47 Atli Hraunfjörð málari, Garðbæ
49 Jóhann B. Jónsson bifreiðasmiður, Reykjavík
51 Sigurður Gísli Karlsson iðnnemi, Reykjavík
53 Björn Gottskálksson stálsmiður, Akranesi
55 Ægir Magnússon vélvirki, Akranesi
57 Bjarni Árnason húsasmiður Hafnarfirði
59 Jóhann Kristbergsson húsasm, Reykjanesbæ
61 Halldór Bjarnasson vélvirki, Vestmannaeyjum
63 Sigurður Gunnarsson pípulagn
65 Múrari (tilnefndur af MR)

(66 til 2010 Múrari tilnefndur af MR)

Auk þess eiga allir kjörnir trúnaðarmenn á vinnustöðum sæti í trúnaðarráði FIT.


Tillaga uppstillingarnefndar á aðalfundi 2009 um kjörstjórn til ársins 2010.

Aðalmenn: Tryggvi Bjarnason, bifvélavirki, Reykjavík
Kristinn Bjarnason bifvélavirki, Reykjavík

Varamenn: Sigurður Hafliðason garðyrkjumaður, Reykjavík
Arnar Helgason húsasmiður, Hafnarfirði


Tillaga uppstillingarnefndar á aðalfundi 2009 um félagslega skoðunarmenn reikninga til ársins 2010.

Aðalmenn: Erlendur Eiríksson málari, Garðabæ
Ólafur Hafsteinsson bifvélavirki, Hafnarfirði

Varamenn: Unnar Fr. Sigurðsson vélvirki, Akranesi
Margrét Hálfdánardóttir, garðyrkjumaður, Reykjavík


Tillaga uppstillingarnefndar um aðal- og varafulltrúa á aðalfund Sameinaða lífeyrissjóðsins árið 2009.

1. Hilmar Harðarson Grettisgötu 37 101 Reykjavík
2. Tryggvi Arnarsson Hraunbæ 96 110 Reykjavík
3. Sveinn Ingason Hólabraut 2 220 Hafnarfjörður
4. Ármann Ægir Magnússon Lyngheiði 24 810 Hveragerði
5. Georg Óskar Ólafsson Grenimel 22 107 Reykjavík
6. Helgi Pálsson Miðhúsum 30 112 Reykjavík
7. Guðlaugur Karlsson
8. Einar Þór Gíslason Fjörugranda 12 107 Reykjavík
9. Vilhjálmur Gunnarsson Laugarbraut 13 300 Akranes
10.Gunnar Björn Gunnbjörnss. Melseli 4 109 Reykjavík
9. Andrés Haukur Hreinsson Sjávargötu 22 225 Bessastaðahreppur
10. Sveinn Jónsson Grundargerði 17 108 Reykjavík
11. Þorsteinn Kristmundsson Drekavellir 24b 221 Hafnarfjörður
12. Helgi Ólafsson Skógarási 1 110 Reykjavík
13. Ólafur Hafsteinsson Dvergholti 27 220 Hafnarfjörður
14. Hermann Guðmundsson Heiðarbæ 110 Reykjavík
15. Kristján Geir Jóhannesson Efstahjalla 9 200 Kópavogur

Tillaga uppstillingarnefndar um aðal- og varafulltrúa á aðalfund Festu lífeyrissjóðs árið 2009.

Ólafur Magnússon Heiðargarður 24 Reykjanesbæ
Gunnlaugur Hauksson Hjallagötu 1 Sandgerði
Hlynur Kristjánsson Hlíðavegi 70 Reykjanesnesbæ
Ásbjörn Árnason Borgarbraut 3 Sandgerði
Logi Halldórsson Smáratúni 27 Reykjanesbæ
Sigurður Geirfinnsson Greniteig 23 Reykjanesbæ

Tillaga uppstillingarnefndar um fulltrúa á ársfund A.S.Í. árið 2009:

1. Hilmar Harðarson
2. Tryggvi Arnarsson
3. Sveinn Ingason
4. Ármann Ægir Magnússon
5. Gunnar Björn Gunnbjörnsson
6. Vilhjálmur Gunnarsson
7. Ólafur Magnússon
8. Georg Óskar Ólafsson
9. Helgi Pálsson
10. Guðlaugur Karlsson
11. Sveinn Jónsson
12. Einar Þór Gíslason
13. Helgi Ólafsson
14. Þorsteinn Kristmundsson
15. Andrés Hreinsson
16. Ólafur Hafsteinsson
17. Kristján Þórðarson
18. Hermann Guðmundsson
19. Sigríður Runólfsdóttir
20. Logi Halldórsson