Íslandsmót iðn- og verkgreina 2012

Íslandsmót iðn- og verkgreina 2012 var haldið í Háskólanum í Reykjavík 9. – 10. mars.

 

rh object-0167

 

Fleiri myndir má sem skoða hér.

 

Úrslit mótsins voru neðangreind: 

 

Bifreiðasmíði

Gull Goði Ómarsson Borgarholtsskóli

Silfur Ingi Rafn Brynjólfsson Borgarholtsskóli

Brons Björn Jóhannsson Borgarholtsskóli 

Brons Hjörtur Hafsteinsson Borgarholtsskóli 


Ragnar B. Ingvarsson sviðsstjóri bílgreinasviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun 

Bílamálun

Gull Karl Ísleifsson Borgarholtsskóli

Silfur Brynjar Sigurðsson Borgarholtsskóli

Brons Sindri Georgsson Borgarholtsskóli

Brons Valdimar Klemens Ólafsson  Borgarholtsskóli 


Ragnar B. Ingvarsson sviðsstjóri bílgreinasviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun


Bifvélavirkjun

Gull Guðjón Þórólfsson Borgarholtsskóli

Silfur Kristján Björn Snorrason Borgarholtsskóli

Brons Eiríkur Júlíus Einarsson Borgarholtsskóli

Ragnar B. Ingvarsson sviðsstjóri bílgreinasviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun

Málmsuða

Gull Halldór Kjartansson Tækniskólinn

Silfur Sveinn Magnús Hrafnsson Iðnskólinn í Hafnarfirði

Brons Karl Þór Jóhannesson Fjölbrautarskóli Vesturlands


Kristján Kristjánsson Sviðsstjóri málm- og véltæknisviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun 

Trésmíði

Gull Þröstur Geirsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti

Silfur Sverrir Guðmundur Harðarson Tækniskólinn

Brons Stefán Ingi Gestsson Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra


Bragi Finnbogason formaður sveinsprófsnefndar í húsasmíði afhenti verðlaun 

Píparaiðn

Gull Þorri Pétur Þorláksson Iðnskólinn í Hafnarfirði

Silfur Ásgeir Hjartarson Iðnskólinn í Hafnarfirði

Silfur Guðlaugur Garðar Lárusson Iðnskólinn Iðnskólinn í Hafnarfirði

Silfur Gylfi Andrésson Iðnskólinn í Hafnarfirði  

 

Friðrik Óskarson Íslandsmeistari í pípulögn 2010 og keppandi á WorldSkills 2011 afhenti verðlaun 


Snyrtifræði

Gull Einhildur Ýr Gunnarsdóttir

Silfur Eygló Brá Schram

Brons Sæunn Sunna Samúelsdóttir


Agnes Ósk Guðjónsdóttir, formaður íslenskra snyrtifræðinga afhenti verðlaun 

Málaraiðn

Gull Pétur Fletcher Tækniskólinn

Silfur Hafsteinn Þór Jóhannsson Tækniskólinn

Brons Bóas Orri Du Teitsson Tækniskólinn


Þorsteinn Sigurðsson formaður Málarameistarafélagsins afhenti verðlaun 


 

Skrúðgarðyrkja

Gull Hjalti Már Brynjarsson Landbúnaðaháskólinn

Silfur Matthías Matthíasson Landbúnaðaháskólinn

Silfur Sigurbjörn Hlöðver Jóhannsson  Landbúnaðaháskólinn 

Tryggvi Fr. Arnarson varaformaður í FIT afhenti verðlaun 


Hársnyrtiiðn - einstaklingskeppni

Gull Lena Magnúsdóttir Tækniskólinn

Silfur Jeff Chris Hallström Verkmenntaskólinn á Akureyri

Brons Júlíana Haraldsdóttir Tækniskólinn


Jóhanna Stefnisdóttir Íslandsmeistari 2010 og keppandi á WorldSkills 2011 afhenti verðlaun 

Hársnyrtiiðn - skólakeppni

Gull Stefán Hannesson Iðnskólinn í Hafnarfirði

Silfur Alexandra Lilja Björgvinsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurnesja Brons Alma Dögg Einarsdóttir Iðnskólinn í Hafnarfirði


Súsanna B. Vilhjálmsdóttir formaður Félags hársnyrtisveina afhenti verðlaun 


Grafísk miðlun


Gull Björgvin Pétur Sigurjónsson Tækniskólinn

Silfur Daði Már Jónsson Tækniskólinn

Brons Laufey Dröfn Matthíasdóttir


Tækniskólinn Hjörtur Guðnason afhenti verðlaun 


Matreiðsla

Gull Barði Páll Júlíusson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi
Silfur Birkir Rafn Ómarsson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi
Brons Arnar Páll Sigrúnarson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi 

Brons Þengill Þór Vilhjálmsson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

 

Sigurður Magnússon stjórnarmaður í Matvís afhenti verðlaun

Framreiðsla

Gull Elín Bogga Þrastardóttir Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi Silfur Védís Torfadóttir Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

 

Ólafur Jónsson Sviðsstjóri matvæla- og veitingasviðs IÐUNNAR fræðsluseturs afhenti verðlaun

Kjötiðn

Gull Arnleif Steinunn Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

 

Ólafur Jónsson Sviðsstjóri matvæla- og veitingasviðs IÐUNNAR fræðsluseturs afhenti verðlaun

Bakaraiðn

Gull Dörthe Zenker Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

Silfur Stefán Gaukur Rafnsson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

Brons Andri Már Ragnarson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

 

Ásgeir Þór Tómasson fagstjóri í Hótel- og matvælaskólanum í Kópavogi afhenti verðlaun

Rafvirkjun

Gull Börkur Guðmundsson Verkmenntaskólinn á Akureyri

Silfur Ingvi Þór Óskarsson Framhaldsskóli Norðurlands vestra Brons Gísli Már Guðjónsson Tækniskólinn

 

Þóra Björk Samúelsdóttir Íslandsmeistari 2010 í rafvirkjun og Arnar Helgi Ágústsson keppandi á Worldskills 2011

Rafeindavirkjun

Gull Njáll Hilmar Hilmarsson Tækniskólinn

Silfur Davíð Sæmundsson Tækniskólinn

Brons Arnar Helgi Ágústsson Tækniskólinn 

Brons Halldór Guðni Traustason Tækniskólinn

Eyjólfur Ólafsson formaður Félags íslenskra Rafeindavirkja afhenti verðlaun 


Veggfóðrun og dúkalögn

Gull Jón Ingi Björnsson Tækniskólinn 

Gull Þormundur Blöndal Tækniskólinn

 

Guðmundur Rafnar Óskarsson kennari í Byggingatækniskólanum afhenti verðlaun

Sjúkraliðun

Gull Jórunn Sóley Björnsdóttir Fjölbrautaskólinn í Breiðholti

Gull Unnur Héðinsdóttir  Fjölbrautaskólinn í Breiðholti

Silfur Hulda Jónsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Silfur Saga Ólafsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Silfur Kristbjörg Gunný Jónsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Silfur Rakel Ósk Þorsteinsdóttir Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Silfur Sunna Mjöll Bjarnadóttir Verkmenntaskólinn á Akureyri

Silfur Hildur Björk Benediktsdóttir Verkmenntaskólinn á Akureyri

 

Eygló Benediktsdóttir yfirdómari og sjúkraliði afhenti verðlaun 


Iðnskólinn í Hafnarfirði fékk farandbikar fyrir samanlagðan árangur keppenda í skólakeppni