Fréttabréf FIT

2013 12 frettabref

Nýtt fréttabréf FIT, mars 2013, er nú komið út

 

2013 12 frettabref

Í fréttabréfinu er þrjár hátíðir í máli og myndum og helstu niðurstöður skoðanakönnunar FIT kynntar.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Fréttabréf FIT, mars 2013

 

2013 03 frettabref

 

Í fréttabréfinu er grein um að 10 ára eru frá stofnun félagsins 12. apríl.  Það eru myndir frá sveinsbréfaafhendingu og námskeiði sem haldið var bílgreinum.  Kynning er á orlofskostum sem verða í boði í sumar.  Einnig er aðalfundur félagsins auglýstur.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Fréttabréf FIT, janúar 2013

2013 01 frettabref

Í fréttabréfinu er grein um vöntun á úrræðum í baráttu gegn svartri atvinnu og kennitöluflakki. Kynning er á orlofskostum sem verða í boði í sumar.  Tillaga uppstillingarnefndar fyrir aðalfund 2013.  Einnig er sagt frá nýrri byggingareglugerð.  

 

Fletta | Vista niður